ਸੰਬਿਤ ਪਾਤਰ ਨੇ ਰਾਤ ਨੂੰ ਇਕ ਵਜੇ ਅਰਨਬ ਗੋਸਵਾਮੀ ਦਾ ਬਚਾਅ ਕੀਤਾ ਸੀ।

ਵੀ.ਸੀ .: ਗਣਤੰਤਰ ਟੀਵੀ ਐਂਕਰ ਅਤੇ ਮੁੱਖ ਸੰਪਾਦਕ ਅਰਨਬ ਗੋਸਵਾਮੀ ਨੇ ਕਾਂਗਰਸ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸੋਨੀਆ ਗਾਂਧੀ ਖਿਲਾਫ ਕਥਿਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਅਪਮਾਨਜਨਕ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਕਰਨ ਲਈ ਸੁਰਖੀਆਂ ਬਟੋਰੀਆਂ ਹਨ। ਜਿਥੇ ਕਾਂਗਰਸ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਕਈ ਰਾਜਾਂ ਵਿਚ ਕੇਸ ਦਾਇਰ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਉਥੇ ਹੀ ਭਾਜਪਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਚਾਅ ਵਿਚ ਆ ਗਈ ਹੈ। ਭਾਜਪਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਜੇ ਪੀ ਨੱਡਾ ਨੇ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀਆਂ ਦੁਆਰਾ ਅਰਨਬ ਗੋਸਵਾਮੀ ਦੀ ਖੁੱਲੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਧਮਕੀ ਅਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੇ ਹਮਲੇ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਕਰਾਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।

.: ਕੇਂਦਰੀ ਮੰਤਰੀ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਜਾਵਡੇਕਰ ਨੇ ਵੀ ਸੋਨੀਆ ਗਾਂਧੀ ‘ਤੇ ਤਿੱਖਾ ਹਮਲਾ ਬੋਲਦਿਆਂ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਕਾਂਗਰਸ ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਪਾੜਾ ਪਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਕਾਂਗਰਸ ਨੂੰ ਸੰਕਟ ਦੇ ਸਮੇਂ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸਹਿਯੋਗ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ਅਜਿਹਾ ਬਿਆਨ ਦੇ ਕੇ ਸੋਨੀਆ ਗਾਂਧੀ ਫਿਰਕੂ ਰਾਜਨੀਤੀ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

ਦਰਅਸਲ, ਸੋਨੀਆ ਗਾਂਧੀ ਨੇ ਅੱਜ ਭਾਜਪਾ ‘ਤੇ ਸੀਡਬਲਯੂਸੀ ਦੀ ਬੈਠਕ’ ਚ ਨਫ਼ਰਤ ਵਾਇਰਸ ਫੈਲਾਉਣ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਲਾਇਆ।

ਵੀ.ਸੀ .: ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਬੁਲਾਰੇ ਸੰਬਿਤ ਪਾਤਰਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਸੋਨੀਆ ਗਾਂਧੀ ਨੂੰ ਅਰਨਬ ‘ਤੇ ਹਮਲੇ ਲਈ ਮੁਆਫੀ ਮੰਗਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ. ਆਪਣੇ ਟਵਿੱਟਰ ਹੈਂਡਲ ‘ਤੇ ਪਾਤਰਾ ਨੇ ਕਾਂਗਰਸ ਅਤੇ ਸੋਨੀਆ ਗਾਂਧੀ’ ਤੇ ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਹਮਲਾ ਬੋਲਿਆ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਟਵੀਟ ਵਿੱਚ, ਉਹ ਲਿਖਦੇ ਹਨ, “ਸੋਨੀਆ

ਗਾਂਧੀ ਨੂੰ ਅਰਨਬ ਗੋਸਵਾਮੀ ਅਤੇ ਉਸਦੀ ਪਤਨੀ ਉੱਤੇ ਹਮਲਾ ਕਰਨ ਦੀ ਸਾਜਿਸ਼ ਰਚਣ ਲਈ ਮੁਆਫੀ ਮੰਗਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।”

ਵੀਸੀ: ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ, ਉਸਨੇ ਆਪਣੀ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ‘ਅਰਨਬ ਗੋਸਵਾਮੀ ਅਤੇ ਉਸਦੀ ਪਤਨੀ’ ਤੇ ਕੱਲ ਮੁੰਬਈ ਵਿੱਚ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਗੁੰਡਿਆਂ ਨੇ ਹਮਲਾ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਇਹ ਬਿਲਕੁਲ ਨਿੰਦਣਯੋਗ ਅਤੇ ਅਸਵੀਕਾਰਨਯੋਗ ਹੈ. ਭਾਰਤੀ ਜਨਤਾ ਪਾਰਟੀ ਇਸ ਦੀ ਨਿੰਦਾ ਕਰਦੀ ਹੈ। ‘

ਬੀਜੇਪੀ ਇੱਥੇ ਨਹੀਂ ਰੁਕਦੀ. ਉਹ ਅੱਗੇ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ, “ਕਾਂਗਰਸ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸੋਨੀਆ ਗਾਂਧੀ ਇਸ ਵਿਸ਼ੇ ਬਾਰੇ ਚੁੱਪ ਹਨ, ਚੁੱਪ ਕਿਉਂ। ਇਹ ਉਹੀ ਕਾਂਗਰਸ ਪਾਰਟੀ ਹੈ ਜੋ ਅਸਹਿਣਸ਼ੀਲਤਾ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਖੜ੍ਹੀ ਹੁੰਦੀ ਸੀ ਪਰ ਅੱਜ ਜਦੋਂ ਪੱਤਰਕਾਰ ਹਮਲਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸੋਨੀਆ ਜੀ ਚੁੱਪ ਹਨ। ਇਹ ਪ੍ਰੈਸ ਅਤੇ ਪ੍ਰਗਟਾਵੇ ਦੀ ਆਜ਼ਾਦੀ ‘ਤੇ ਹਮਲਾ ਹੈ। ‘

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *