ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਇਸ ਅਭਿਨੇਤਾ ਨੇ ਕੁਝ ਸਕਿੰਟਾਂ ਵਿਚ ਟੀ-ਸ਼ਰਟਾਂ ਦਾ ਬਣਿਆ ਮਾਸਕ ਬਣਾਇਆ, ਟੈਸਟ ਕਰਨ ਲਈ ਹਲਕਾ ਜਿਹਾ, ਦੇਖੋ

ਉਪ ਕੁਲਪਤੀ: ਕੋਰੋਨਾਵਾਇਰਸ ਕੇਸ ਭਾਰਤ ਵਿਚ ਨਿਰੰਤਰ ਵੱਧ ਰਹੇ ਹਨ. ਹਾਲਾਂਕਿ, ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਜੋਂ 3 ਮਈ ਤੱਕ ਤਾਲਾਬੰਦੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ. ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਕੋਰੋਨਾਵਾਇਰਸ ਰੋਕਥਾਮ ਲਈ ਕਈ ਗਾਈਡ ਲਾਈਨਾਂ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਕਈ ਰਾਜਾਂ ਨੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿਚ ਘਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਣ ਵੇਲੇ ਮਾਸਕ ਪਹਿਨਣਾ ਲਾਜ਼ਮੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।

ਉਪ ਕੁਲਪਤੀ: ਕੋਰੋਨਾਵਾਇਰਸ ਕੇਸ ਭਾਰਤ ਵਿਚ ਨਿਰੰਤਰ ਵੱਧ ਰਹੇ ਹਨ. ਹਾਲਾਂਕਿ, ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਜੋਂ 3 ਮਈ ਤੱਕ ਤਾਲਾਬੰਦੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ. ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਕੋਰੋਨਾਵਾਇਰਸ ਰੋਕਥਾਮ ਲਈ ਕਈ ਗਾਈਡ ਲਾਈਨਾਂ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਕਈ ਰਾਜਾਂ ਨੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿਚ ਘਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਣ ਵੇਲੇ ਮਾਸਕ ਪਹਿਨਣਾ ਲਾਜ਼ਮੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਦਿੱਲੀ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਆਪਣੇ ਆਦੇਸ਼ ਵਿਚ ਮਾਸਕ ਪਹਿਨਣ ਨੂੰ

ਵੀ ਲਾਜ਼ਮੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੇ ਦੌਰਾਨ, ਲੋਕ ਮਾਸਕ ਖਰੀਦ ਰਹੇ ਹਨ, ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਘਰ ‘ਤੇ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਰੁਝਾਨ ਵੀ ਜ਼ੋਰ ਫੜ ਰਿਹਾ ਹੈ. ਪੀਐਮ ਮੋਦੀ (ਪੀਐੱਮ ਮੋਦੀ) ਨੇ ਵੀ ਦੇਸ਼ ਨੂੰ ਸੰਬੋਧਿਤ ਕਰਦਿਆਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਬਣਿਆ ਮਾਸਕ ਵੀ ਪਹਿਨ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਇਸ ਬਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਕਈ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹਸਤੀਆਂ ਵੀ ਮੈਦਾਨ ਵਿਚ ਆਈਆਂ। ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਸਿਤਾਰੇ ਜਾਂ ਖੇਡ ਸ਼ਖਸੀਅਤਾਂ, ਹਰ ਕਿਸੇ ਨੇ ਘਰ ਵਿਚ ਮਾਸਕ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਰੁਝਾਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੀਤੀ ਹੈ. ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ, ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਭਿਨੇਤਾ ਰੋਨਿਤ ਰਾਏ ਨੇ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਕਿ ਵਿਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰਿੰਗ ਐਪ ਟਿਕਟੋਕ ਤੇ ਘਰ ਟੀ-ਸ਼ਰਟ ਤੋਂ ਮਖੌਟਾ ਕਿਵੇਂ ਬਣਾਇਆ ਜਾਵੇ. ਲੋਕ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ. ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਝਾਤ ਮਾਰੋ …

ਪਲਾਜ਼ਮਾ ਥੈਰੇਪੀ ਕੀ ਹੈ, ਕਿਵੇਂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਇਹ ਕੋਰੋਨਾ ਵਿੱਚ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਹੈ? ਇਸ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨਾਂ ਦੇ ਜਵਾਬ ਜਾਣੋ

ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਰੋਨੀਤ ਬੋਸ ਦਾ ਇੱਕ ਮਖੌਟਾ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਠੰਡਾ ਵਿਚਾਰ ਹੈ 😷😷 ## ਵੋਮਪਲਾ ## ਬਾਲੀਵੁੱਡ

Sound ਅਸਲ ਧੁਨੀ – ਵੋਮਪਲਾ
ਰੋਨੀਤ ਰਾਏ ਦੇ ਅੰਦਾਜ਼ ਵਿਚ ਟੀ-ਸ਼ਰਟ ਨਾਲ ਮਾਸਕ ਬਣਾਉਣ ਲਈ, ਆਪਣੀ ਕੋਈ ਵੀ ਟੀ-ਸ਼ਰਟ ਲਓ ਅਤੇ ਗਰਦਨ ਵਿਚ ਪਾਓ ਜਿਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਨਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਟੀ-ਸ਼ਰਟ ਦੇ ਸਿਖਰ ਨੂੰ ਨੱਕ ਤਕ ਰੱਖੋ. ਇਸਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਟੀ-ਸ਼ਰਟ ਨੂੰ ਗੋਲ ਵਿੱਚ ਲਗਾਉਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ 2 ਤੋਂ 3 ਵਾਰ ਜਾਂ ਵੱਧ ਵਾਰ ਫੋਲਡ ਕਰੋ. ਇਸਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਟੀ-ਸ਼ਰਟ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਗਰਦਨ ਦੇ ਪਿਛਲੇ ਹਿੱਸੇ ਤੋਂ ਫੋਲਡ ਕਰੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਸਿਰ ਦੇ ਉੱਪਰ ਰੱਖੋ. ਆਪਣਾ ਘਰ ਬਣਾਇਆ ਮਾਸਕ ਤਿਆਰ ਲਓ. ਅਭਿਨੇਤਾ ਰੋਨੀਤ ਰਾਏ ਨੇ ਇਕ ਅਫਨੀ ਟੀ-ਸ਼ਰਟ ਵਾਲਾ ਮਾਸਕ ਪਾਇਆ ਸੀ ਅਤੇ ਟੈਸਟਿੰਗ ਲਈ ਲਾਈਟਰ ਲਾਈਟ ਕਰਕੇ ਇਸ ਨੂੰ ਬੁਝਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਪਰ ਮਾਸਕ ‘ਤੇ ਇੰਨੀ ਪਰਤ ਸੀ ਕਿ ਲਾਈਟਰ ਬੁਝਾ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *