ਬਾਬਾ ਰਾਮਦੇਵ ਦਾ ਅਜੀਬ ਦਾਅਵਾ, ਨੱਕ ਵਿਚ ਸਰ੍ਹੋਂ ਦਾ ਤੇਲ ਪਾਓ, ਕੋਰੋਨਾ ਮਰ ਜਾਏਗੀ

ਯੋਗਾ ਗੁਰੂ ਰਾਮਦੇਵ ਨੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਜੇ ਕੋਈ ਵੀ ਇੱਕ ਮਿੰਟ ਲਈ ਸਾਹ ਰੋਕ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਸਦਾ ਅਰਥ ਹੈ ਕਿ ਵਿਅਕਤੀ ਇੱਕ ਨਾਵਲ ਕੋਰੋਨਾਵਾਇਰਸ ਤੋਂ ਪੀੜਤ ਨਹੀਂ ਹੈ. ਰਾਮਦੇਵ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਇਹ ਲੱਛਣ ਅਤੇ ਚਿੰਤਨ ਸੰਬੰਧੀ ਕੇਸਾਂ ਲਈ ਸਹੀ ਹੈ।” ਰਾਮਦੇਵ ਨੇ ਇਹ ਦਾਅਵਾ ਈ-ਏਜੰਡਾ ਅਜ ਤਕ ਵਿਚ ਇਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸੈਸ਼ਨ ਵਿਚ ਕੀਤਾ.

ਬਾਬਾ ਰਾਮਦੇਵ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਕੋਰੋਨੋਵਾਇਰਸ ਲਈ ਇਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਪ੍ਰਾਣਾਯਾਮ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਉਜਈ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ. ਇਸ ਵਿਚ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਗਲਾ ਇਕਰਾਰਨਾਮਾ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਫਿਰ ਇਕ ਸ਼ੋਰ ਨਾਲ ਇਸ ਨੂੰ ਹਵਾ ਵਿਚ ਸੁੱਟੋ, ਥੋੜ੍ਹੀ ਦੇਰ ਲਈ ਇਸ ਨੂੰ ਪਕੜੋ ਅਤੇ ਫਿਰ ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ ਇਸਨੂੰ ਛੱਡ ਦਿਓ, ”.

ਰਾਮਦੇਵ ਨੇ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਕਿ “ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹਾਈ ਬਲੱਡ ਪ੍ਰੈਸ਼ਰ, ਦਿਲ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ, ਸ਼ੂਗਰ ਅਤੇ ਬਜ਼ੁਰਗ ਹਨ, ਉਹ ਆਪਣੇ ਸਾਹ ਨੂੰ 30 ਸਕਿੰਟ ਲਈ ਰੋਕ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹ ਲੋਕ ਜੋ 1 ਮਿੰਟ ਲਈ ਜਵਾਨ ਹਨ, ਇਸਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਹੈ, ਨਾ ਤਾਂ ਲੱਛਣ ਜਾਂ ਅਸਿਮੋਟੋਮੈਟਿਕ.

ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਰਾਮਦੇਵ ਨੇ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਸਰ੍ਹੋਂ ਦਾ ਤੇਲ ਆਪਣੇ ਨੱਕ ਦੇ ਰਸ ਵਿਚ ਪਾਉਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਕੋਰੋਨੋਵਾਇਰਸ ਤੁਹਾਡੇ ਪੇਟ ਵਿਚ ਵਹਿ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਉਥੇ ਮੌਜੂਦ ਐਸਿਡ ਕਾਰਨ ਮਰ ਜਾਵੇਗਾ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *